Awdurdod y Parc

Plas Tan y Bwlch

alt=

Manylion Cyswllt a Lleoliad

Swyddfa'r Parc Cenedlaethol

Awdurdod Parc Cenedlaethol Eryri
Swyddfa'r Parc Cenedlaethol
Penrhyndeudraeth
Gwynedd
LL48 6LF

Ffôn: 01766 770274

Ffacs: 01766 771211

e-bost: parc@eryri.llyw.cymru

Plas Tan Y Bwlch

Canolfan Parc Cenedlaethol Eryri ym Mhlas Tan y Bwlch
Plas Tan y Bwlch
Maentwrog
Blaenau Ffestiniog
LL41 3YU

Ffôn: 01766 772600

e-bost: plas@eryri.llyw.cymru

Cynllunio

Cyfarwyddwr Cynllunio a Treftadaeth Diwylliannol
Awdurdod Parc Cenedlaethol Eryri
Swyddfeydd y Parc Cenedlaethol
Penrhyndeudraeth
Gwynedd
LL48 6LF

Am gyngor ynghylch Ceisiadau Cynllunio:
Ffôn: 01766 770274
Ffacs: 01766 772609
e-bost: cynllunio@eryri.llyw.cymru

Am gyngor ynghylch Adeiladau Rhestredig ac Ardaloedd Cadwraeth
Gwilym.Jones@eryri.llyw.cymru - (01766) 772208
Arwel.Thomas@eryri.llyw.cymru – (01766) 772207
John.Roberts@eryri.llyw.cymru - (01766) 772208

Polisi a Chynlluniau Strategol
Ffôn: 01766 770274
e-bost: dyfodoleryri@eryri-npa.gov.uk

Gwasanaeth Addysg

Gwasanaeth Addysg
Plas Tan y Bwlch
Maentwrog
Gwynedd
LL41 3YU

Ffôn: 01766 770274
e-bost: addysg@eryri.llyw.cymru

Gwasanaeth Wardeinio

Rheolwr Gwasanaeth Wardeinio a Mynediad
Awdurdod Parc Cenedlaethol Eryri
Penrhyndeudraeth
Gwynedd
LL48 6LF

Ffôn: 01766 770 274
Ffacs: 01766 771 211
e-bost: parc@eryri.llyw.cymru

Lleoliad

Lleolir Swyddfeydd Awdurdod Parc Cenedlaethol Eryri ym Mhenrhyndeudraeth, fymryn y tu allan i ffiniau'r Parc.